ราคาบอล คู่ สโลวัคโก้(ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
23 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -1.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.13 | -1.75 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | -2 | 0.92 |
| Easybet | 1.43 | -1.25 | 0.57 |
| Vcbet | 0.79 | -1.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.43 | -1.25 | 0.54 |
| 12bet | 1.42 | -1.25 | 0.54 |
| 18Bet | 0.87 | -1.75 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 6.8 | 6 | 1.24 |
| Ladbrokes | 7 | 5.25 | 1.29 |
| Bet365 | 4.5 | 5.5 | 1.45 |
| Easybet | 4.5 | 5.5 | 1.35 |
| Vcbet | 6.5 | 6 | 1.33 |
| Mansion88 | 6.4 | 5.5 | 1.28 |
| 12bet | 6.4 | 5.5 | 1.28 |
| 18Bet | 6.75 | 5.75 | 1.28 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 5.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4.25 | 1 |
| Ladbrokes | 0.16 | 2.5 | 3.75 |
| Bet365 | 0.85 | 4.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.55 | 3.75 | 1.38 |
| Vcbet | 0.92 | 4.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.58 | 3.75 | 1.32 |
| 12bet | 0.57 | 3.75 | 1.33 |
| 18Bet | 0.81 | 4.25 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวัคโก้(ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวัคโก้(ยู 21)
13-3-5
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวัคโก้(ยู 21)
54 : 32
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวัคโก้(ยู 21)
61.9%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
สโลวัคโก้(ยู 21)
| รวม | 21 | 13 | 3 | 5 | 54 | 32 | 42 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 13 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 0 | 4 | 25 | 19 | 18 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 13 | 4 | 4 | 28 | 18 | 43 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 16 | 6 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 12 | 19 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 50.0% |
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวัคโก้(ยู 21)
53 - 71
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
สโลวัคโก้(ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวัคโก้(ยู 21)
LWDWWW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%42.83
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WWWWDW
ยิงได้3.83
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%55.50