ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
20 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0.25 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.88 | 0.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 1.06 | 0.5 | 0.78 |
| 12bet | 1.06 | 0.5 | 0.78 |
| 18Bet | 1.09 | 0.5 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.8 | 5 | 2.8 |
| Easybet | 1.8 | 5 | 2.6 |
| Vcbet | 1.87 | 4.4 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.08 | 3.55 | 2.8 |
| 12bet | 2.01 | 3.55 | 2.92 |
| 18Bet | 1.8 | 5 | 2.8 |
| Interwetten | 1.8 | 4.95 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | 0.87 | 3.5 | 0.98 |
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 3.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.81 | 3.5 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
56 - 64
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
WLLWLL
ยิงได้1.83
เสีย2.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.17
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
LWLWWW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.83