ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
22 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | -0.25 | 1.19 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 0.68 | -0.25 | 1.19 |
| Vcbet | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.7 | -0.25 | 1.16 |
| 12bet | 0.7 | -0.25 | 1.16 |
| 18Bet | 0.76 | -0.25 | 1.02 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.3 | 4.1 | 2.25 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.75 | 2.05 |
| Bet365 | 2.55 | 4.33 | 2.15 |
| Easybet | 2.6 | 4.3 | 1.91 |
| Vcbet | 2.9 | 4 | 2.05 |
| Mansion88 | 2.37 | 3.7 | 2.31 |
| 12bet | 2.38 | 3.65 | 2.31 |
| 18Bet | 2.55 | 4 | 2.15 |
| Interwetten | 3.25 | 4.45 | 1.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 1 | 4 | 0.8 |
| Easybet | 0.85 | 3.75 | 1 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.89 | 3.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.79 | 3.75 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
47 - 61
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
LWLDWL
ยิงได้1.67
เสีย2.67
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%46.17
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
LDWLLW
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.17