ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
21 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.85 | 0.5 | 1.02 |
| Vcbet | 0.96 | 0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.27 | 0.5 | 0.63 |
| 12bet | 1.26 | 0.5 | 0.63 |
| 18Bet | 0.99 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.31 | 3.9 | 2.43 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.6 | 2.62 |
| Bet365 | 2.2 | 4.5 | 2.3 |
| Easybet | 1.75 | 4.8 | 2.8 |
| Vcbet | 2.25 | 3.8 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.26 | 3.45 | 2.57 |
| 12bet | 2.26 | 3.45 | 2.57 |
| 18Bet | 2.15 | 3.5 | 2.6 |
| Interwetten | 2.1 | 3.95 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.92 | 3.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.96 | 3.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.91 | 3.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| 12bet | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.95 | 3.5 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
41 - 61
เบอร์โน(ยู21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLDWWL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%45.83
เบอร์โน(ยู21)
WDLDDW
ยิงได้3.00
เสีย1.83
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.33