ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
15 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | -0.25 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.2 | 0 | 0.65 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | -0.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.14 | 0 | 0.72 |
| 12bet | 1.13 | 0 | 0.72 |
| 18Bet | 0.86 | -0.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.5 | 4.05 | 2.11 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.8 | 2.05 |
| Bet365 | 2.75 | 4.2 | 2.05 |
| Easybet | 2.8 | 4.2 | 1.83 |
| Vcbet | 2.88 | 4.2 | 2 |
| Mansion88 | 2.61 | 3.85 | 2.1 |
| 12bet | 2.61 | 3.85 | 2.1 |
| 18Bet | 2.65 | 4 | 2.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3.75 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.7 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.81 | 3.5 | 1.05 |
| Vcbet | 0.92 | 4 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.74 | 3.5 | 1.09 |
| 12bet | 0.74 | 3.5 | 1.08 |
| 18Bet | 0.8 | 3.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
68 - 58
เบอร์โน(ยู21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WLWWWW
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%32.67
เบอร์โน(ยู21)
DLDDWD
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.33