ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
16 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 1.25 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.5 | 0.87 |
| Easybet | 1 | 1.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.83 | 1.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.63 | 1 | 1.27 |
| 12bet | 0.66 | 1 | 1.21 |
| 18Bet | 0.89 | 1.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 5.1 | 5.2 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.75 | 5.25 |
| Bet365 | 1.4 | 5.25 | 4.75 |
| Easybet | 1.4 | 5.3 | 4.2 |
| Vcbet | 1.4 | 5.25 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.4 | 4.8 | 5.1 |
| 12bet | 1.42 | 4.75 | 4.95 |
| 18Bet | 1.46 | 5 | 4.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 4 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 4 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.19 |
| Bet365 | 0.8 | 4 | 1 |
| Easybet | 0.82 | 4 | 1.03 |
| Vcbet | 0.83 | 4 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.82 | 4 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 4 | 1 |
| 18Bet | 0.86 | 4 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
60 - 43
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
DWLLWL
ยิงได้2.33
เสีย2.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.33
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
LLWLLD
ยิงได้1.67
เสีย2.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%47.17