ราคาบอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
9 เม.ย. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.55 | 0 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.67 | 0 | 1.15 |
| Easybet | 0.65 | 0 | 1.25 |
| Vcbet | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.62 | 0 | 1.16 |
| 12bet | 0.62 | 0 | 1.16 |
| 18Bet | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.97 | 3.85 | 2.58 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.7 | 2.75 |
| Bet365 | 1.95 | 4.2 | 2.75 |
| Easybet | 1.95 | 4.2 | 2.6 |
| Vcbet | 2.05 | 4 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.06 | 3.7 | 2.75 |
| 12bet | 2.06 | 3.7 | 2.75 |
| 18Bet | 1.89 | 3.6 | 2.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.25 |
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | 0.89 | 3.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.92 | 3.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.82 | 3.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 3.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอร์โน(ยู21)
62 - 60
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอร์โน(ยู21)
LDDWDW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%54.00
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WLLWLW
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%45.67