ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
8 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.13 | 0.25 | 0.72 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | 0 | 1.02 |
| Easybet | 1.05 | 0.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.85 | 0 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.81 | 0 | 1.03 |
| 12bet | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| 18Bet | 0.99 | 0.25 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.27 | 3.7 | 2.56 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.4 | 2.62 |
| Bet365 | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Easybet | 2.45 | 3.6 | 2.2 |
| Vcbet | 2.45 | 3.7 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.24 | 3.5 | 2.57 |
| 12bet | 2.21 | 3.5 | 2.61 |
| 18Bet | 2.25 | 3.8 | 2.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.82 | 3 | 1.03 |
| Vcbet | 0.8 | 3 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.86 | 3 | 0.96 |
| 12bet | 0.79 | 3 | 1.03 |
| 18Bet | 0.81 | 3 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
12-4-6
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
46 : 35
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
54.5%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 4 | 6 | 46 | 35 | 40 | 2 | 54.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 18 | 16 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 17 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 11 | 1 | 23 | 8 | 41 | 2 | 45.5% |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 7 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 16 | 5 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
52 - 78
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
LWLLDW
ยิงได้2.00
เสีย2.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%40.50
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WWDWWD
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%54.50