ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
8 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 1 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.68 | 1 | 1.19 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.68 | 1 | 1.19 |
| Vcbet | 0.91 | 1.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.7 | 1 | 1.16 |
| 12bet | 0.7 | 1 | 1.16 |
| 18Bet | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.46 | 4.8 | 4.8 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.5 | 5.25 |
| Bet365 | 1.36 | 6 | 4.75 |
| Easybet | 1.36 | 6 | 4.2 |
| Vcbet | 1.44 | 5 | 5.4 |
| Mansion88 | 1.44 | 4.2 | 5.5 |
| 12bet | 1.42 | 4.3 | 5.7 |
| 18Bet | 1.36 | 6 | 4.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3.5 | 1.08 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.67 | 3.5 | 1.2 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.68 | 3.5 | 1.16 |
| 12bet | 0.68 | 3.5 | 1.16 |
| 18Bet | 1 | 3.75 | 0.81 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
56 - 61
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
DWWLDD
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม7.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%47.83
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
LWWWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม6.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%24.17