ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
1 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.28 | 0.5 | 0.62 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.26 | 0.5 | 0.61 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | 1.5 | 0.75 | 0.53 |
| Vcbet | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.43 | 0.75 | 0.54 |
| 12bet | 1.49 | 0.75 | 0.51 |
| 18Bet | 1.47 | 0.75 | 0.52 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.01 | 3.9 | 2.74 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.6 | 2.5 |
| Bet365 | 2.1 | 4.2 | 2.62 |
| Easybet | 2.15 | 4.2 | 2.28 |
| Vcbet | 2.25 | 3.9 | 2.62 |
| Mansion88 | 1.97 | 3.75 | 2.87 |
| 12bet | 1.97 | 3.75 | 2.88 |
| 18Bet | 2.3 | 4 | 2.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.91 | 3.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.85 | 3.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.89 | 3.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | 3.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
60 - 63
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
LLWLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%45.00
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WWWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%16.17