ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
1 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.5 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | 1.1 | 0.75 | 0.78 |
| Vcbet | 0.97 | 1 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.27 | 0.75 | 0.63 |
| 12bet | 1.12 | 0.75 | 0.73 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.99 | 4.3 | 2.59 |
| Ladbrokes | 2 | 4 | 2.7 |
| Bet365 | 1.85 | 4.5 | 2.9 |
| Easybet | 1.85 | 4.5 | 2.7 |
| Vcbet | 1.7 | 4.75 | 2.75 |
| Mansion88 | 1.91 | 4.1 | 2.83 |
| 12bet | 1.91 | 4.1 | 2.83 |
| 18Bet | 1.95 | 4.4 | 2.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 4.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 4.25 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.14 | 2.5 | 4 |
| Bet365 | 0.95 | 4.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.81 | 4.25 | 1.05 |
| Vcbet | 0.8 | 4.25 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.76 | 4.25 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 4.25 | 1.06 |
| 18Bet | 0.91 | 4.5 | 0.85 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
12-3-7
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
64 : 39
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
54.5%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 64 | 39 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 38 | 22 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 26 | 17 | 20 | 3 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 8 | 5 | 30 | 17 | 35 | 4 | 40.9% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 10 | 18 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 11 | 7 | 17 | 3 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 5 | 9 | 33.3% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
59 - 63
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
WLWLWL
ยิงได้2.83
เสีย2.50
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%41.50
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
DWLLWW
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.00