ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
1 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.66 | 1.25 | 1.21 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 1.25 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.5 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 1.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.51 | 0.75 | 1.49 |
| 12bet | 0.51 | 0.75 | 1.49 |
| 18Bet | 0.52 | 0.75 | 1.47 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.37 | 5 | 5.2 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.6 | 5.75 |
| Bet365 | 1.4 | 5.5 | 5 |
| Easybet | 1.28 | 6 | 5.2 |
| Vcbet | 1.44 | 5 | 5.4 |
| Mansion88 | 1.39 | 4.6 | 5.5 |
| 12bet | 1.39 | 4.6 | 5.5 |
| 18Bet | 1.4 | 5.25 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.95 | 4 | 0.85 |
| Easybet | 0.69 | 4 | 1.04 |
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.63 | 3.5 | 1.23 |
| 12bet | 0.63 | 3.5 | 1.23 |
| 18Bet | 0.67 | 3.5 | 1.17 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs คาร์วิน่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
65 - 54
คาร์วิน่า (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
DLLLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%40.67
คาร์วิน่า (ยู 21)
LLWWLL
ยิงได้2.00
เสีย2.67
เตะมุม7.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%43.67