ราคาบอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
1 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | -1.25 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | -1.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.92 | -1.25 | 0.78 |
| Vcbet | 0.79 | -0.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.2 | -1 | 0.67 |
| 12bet | 1.28 | -1 | 0.62 |
| 18Bet | 0.87 | -1.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 4.85 | 4.9 | 1.41 |
| Ladbrokes | 5.5 | 4.6 | 1.4 |
| Bet365 | 5 | 5.25 | 1.4 |
| Easybet | 4.7 | 5 | 1.37 |
| Vcbet | 5.25 | 5.75 | 1.4 |
| Mansion88 | 5 | 4.6 | 1.42 |
| 12bet | 5.3 | 4.7 | 1.39 |
| 18Bet | 4.9 | 4.3 | 1.47 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 4 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Easybet | 0.92 | 3.75 | 0.78 |
| Vcbet | 0.77 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.79 | 3.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.85 | 3.75 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทปลิเซ่ (ยู 21)
40 - 69
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
LLLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.00
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WLWWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม7.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%46.17