ราคาบอล คู่ สโลวัคโก้(ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
31 มี.ค. 2562 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 1.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 1.75 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.46 | 1 | 1.52 |
| 12bet | 0.43 | 1 | 1.58 |
| 18Bet | 0.81 | 1.75 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.24 | 6 | 6.8 |
| Ladbrokes | 1.25 | 5.75 | 8.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5.5 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.29 | 5.5 | 8.5 |
| Mansion88 | 1.26 | 5.7 | 6.7 |
| 12bet | 1.26 | 5.7 | 6.7 |
| 18Bet | 1.26 | 6 | 6.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 4.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.5 |
| Bet365 | 1 | 4.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 4 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 4 | 1.02 |
| 18Bet | 0.78 | 4 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวัคโก้(ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวัคโก้(ยู 21)
13-3-5
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวัคโก้(ยู 21)
54 : 32
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวัคโก้(ยู 21)
61.9%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
สโลวัคโก้(ยู 21)
| รวม | 21 | 13 | 3 | 5 | 54 | 32 | 42 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 13 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 0 | 4 | 25 | 19 | 18 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 13 | 4 | 4 | 28 | 18 | 43 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 16 | 6 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 12 | 19 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 50.0% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวัคโก้(ยู 21)
62 - 67
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
สโลวัคโก้(ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวัคโก้(ยู 21)
WWWLLW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%42.17
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
WWLDDW
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม7.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%41.00