ราคาบอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
17 มี.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3.25 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 3.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | 10.5 | 15.5 |
| Ladbrokes | 1.07 | 11 | 26 |
| Bet365 | 1.11 | 9 | 12 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.06 | 11 | 21 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.06 | 10.5 | 15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 4.75 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 4.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.11 | 2.5 | 5 |
| Bet365 | 0.82 | 4.75 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 4.75 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 4.75 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
4-3-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
28 : 71
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
19.0%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
| รวม | 21 | 4 | 3 | 14 | 28 | 71 | 15 | 8 | 19.0% |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 35 | 7 | 8 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 16 | 36 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 20 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 3 | 16 | 12 | 44 | 9 | 8 | 9.5% |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 4 | 22 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 8 | 22 | 8 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 15 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
73 - 29
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
DWWDLW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%36.17
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
WLLDLL
ยิงได้1.17
เสีย2.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%28.50