ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
18 มี.ค. 2562 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | -0.25 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -0.25 | 0.87 |
| Easybet | 1.02 | -0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.82 | -0.5 | 0.94 |
| Mansion88 | 1.02 | -0.25 | 0.78 |
| 12bet | 0.96 | -0.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.93 | -0.25 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.75 | 4.15 | 1.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.87 | 5 | 1.85 |
| Easybet | 2.8 | 4.2 | 1.83 |
| Vcbet | 2.9 | 4.2 | 2 |
| Mansion88 | 2.96 | 3.8 | 1.93 |
| 12bet | 2.84 | 3.75 | 1.99 |
| 18Bet | 2.8 | 4.1 | 2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 4 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 4 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | 1.06 | 4 | 0.8 |
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.87 | 4 | 0.93 |
| 12bet | 0.87 | 4 | 0.93 |
| 18Bet | 0.91 | 4 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs เบอร์โน(ยู21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
45 - 62
เบอร์โน(ยู21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
LLLWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%43.17
เบอร์โน(ยู21)
DWDWWL
ยิงได้3.00
เสีย2.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.67