ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
11 มี.ค. 2562 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 1 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.58 | 0.75 | 1.35 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 1 | 0.97 |
| Easybet | 0.87 | 1 | 0.83 |
| Vcbet | 0.94 | 1.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.67 | 0.75 | 1.2 |
| 12bet | 0.56 | 0.75 | 1.38 |
| 18Bet | 0.9 | 1.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.53 | 4.55 | 4.1 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.4 | 5 |
| Bet365 | 1.57 | 4.33 | 4.75 |
| Easybet | 1.6 | 4.3 | 3.5 |
| Vcbet | 1.5 | 5 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.53 | 4.05 | 4.55 |
| 12bet | 1.53 | 3.95 | 4.7 |
| 18Bet | 1.43 | 5.75 | 4.3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 3.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.73 | 3.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.89 | 3.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.89 | 3.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.89 | 3.75 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47 - 51
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LDDWLL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.17
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
LLWWLL
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%42.33