ราคาบอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
11 มี.ค. 2562 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.81 |
| Vcbet | 0.82 | 0.5 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.87 | 0.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.85 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.87 | 0.5 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.8 | 4.1 | 3.1 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.9 | 3.25 |
| Bet365 | 1.75 | 4 | 3.4 |
| Easybet | 1.47 | 5 | 3.9 |
| Vcbet | 1.83 | 4.33 | 3.3 |
| Mansion88 | 1.83 | 3.45 | 3.5 |
| 12bet | 1.89 | 3.6 | 3.2 |
| 18Bet | 1.84 | 4.2 | 3.15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 1 | 4 | 0.8 |
| Easybet | 0.72 | 3.75 | 1 |
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.74 | 3.75 | 1.09 |
| 12bet | 0.74 | 3.75 | 1.08 |
| 18Bet | 0.83 | 3.75 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอร์โน(ยู21) vs เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอร์โน(ยู21)
10-5-6
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอร์โน(ยู21)
49 : 37
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอร์โน(ยู21)
47.6%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
เบอร์โน(ยู21)
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 49 | 37 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 19 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 28 | 17 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 9 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | 66.7% |
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอร์โน(ยู21)
64 - 76
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
เบอร์โน(ยู21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอร์โน(ยู21)
WDWWLW
ยิงได้2.83
เสีย1.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%43.17
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WWDLWW
ยิงได้2.33
เสีย0.33
เตะมุม7.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%36.83