ราคาบอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
3 มี.ค. 2562 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 1.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.75 | 1.25 | 1.15 |
| Vcbet | 0.9 | 1.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.79 | 1.25 | 1.01 |
| 12bet | 0.8 | 1.25 | 1 |
| 18Bet | 0.98 | 1.5 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 4.85 | 4.95 |
| Ladbrokes | 1.36 | 4.75 | 6.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5.25 | 6 |
| Easybet | 1.35 | 5 | 5 |
| Vcbet | 1.36 | 5 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.38 | 4.8 | 5.4 |
| 12bet | 1.39 | 4.75 | 5.3 |
| 18Bet | 1.39 | 5 | 5.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 3.5 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.82 | 3.75 | 0.97 |
| Easybet | 0.81 | 3.5 | 1.04 |
| Vcbet | 0.91 | 4 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.71 | 3.5 | 1.1 |
| 12bet | 0.71 | 3.5 | 1.09 |
| 18Bet | 0.93 | 3.75 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
11-5-5
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
62 : 38
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
52.4%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 62 | 38 | 38 | 2 | 52.4% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 30 | 17 | 21 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 32 | 21 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 5 | 6 | 32 | 20 | 35 | 3 | 47.6% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 10 | 23 | 2 | 63.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 10 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 66.7% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
78 - 56
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
WDLWWW
ยิงได้2.17
เสีย0.33
เตะมุม6.33
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%34.17
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
DDWLLW
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.33