ราคาบอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs สโลวัคโก้(ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
4 มี.ค. 2562 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.11 | -0.5 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | -0.75 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.75 | 1.02 |
| Easybet | 0.76 | -0.75 | 1.13 |
| Vcbet | 0.91 | -0.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.83 | -0.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.83 | -0.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.81 | -0.75 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.1 | 4.2 | 1.85 |
| Ladbrokes | 3.7 | 3.9 | 1.7 |
| Bet365 | 3.3 | 4.5 | 1.75 |
| Easybet | 3.1 | 4.2 | 1.72 |
| Vcbet | 3.3 | 4.2 | 1.85 |
| Mansion88 | 3.25 | 3.95 | 1.77 |
| 12bet | 3.25 | 3.95 | 1.77 |
| 18Bet | 3.2 | 4.3 | 1.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 3.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.9 | 3.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.97 | 3.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 3.75 | 0.83 |
| 18Bet | 1 | 3.75 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) vs สโลวัคโก้(ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
6-6-9
สโลวัคโก้(ยู 21)
13-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
39 : 34
สโลวัคโก้(ยู 21)
54 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
28.6%
สโลวัคโก้(ยู 21)
61.9%
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
| รวม | 21 | 6 | 6 | 9 | 39 | 34 | 24 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 20 | 18 | 11 | 7 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 19 | 16 | 13 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 8 | 7 | 22 | 21 | 26 | 6 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 12 | 11 | 13 | 6 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 7 | 7 | 33.3% |
สโลวัคโก้(ยู 21)
| รวม | 21 | 13 | 3 | 5 | 54 | 32 | 42 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 29 | 13 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 0 | 4 | 25 | 19 | 18 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 13 | 4 | 4 | 28 | 18 | 43 | 1 | 61.9% |
| 11 | 7 | 3 | 1 | 16 | 6 | 24 | 1 | 63.6% | |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 12 | 19 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
44 - 64
สโลวัคโก้(ยู 21)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
สโลวัคโก้(ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
LWWLLL
ยิงได้2.33
เสีย2.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%41.50
สโลวัคโก้(ยู 21)
LLWWWW
ยิงได้2.67
เสีย1.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%34.83