ราคาบอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
3 มี.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | 1 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.62 | 0.5 | 1.16 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 1 | 0.82 |
| Easybet | 0.62 | 0.5 | 1.31 |
| Vcbet | 0.97 | 1 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 1 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.62 | 4.2 | 3.75 |
| Ladbrokes | 1.62 | 4 | 4 |
| Bet365 | 1.6 | 4.33 | 4.75 |
| Easybet | 1.61 | 4.1 | 3.6 |
| Vcbet | 1.62 | 4.5 | 4.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.53 | 4.6 | 4.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 3.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 3.5 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.92 | 3.5 | 0.87 |
| Easybet | 1.01 | 3.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 3.75 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาร์วิน่า (ยู 21) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาร์วิน่า (ยู 21)
7-2-12
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
7-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาร์วิน่า (ยู 21)
27 : 43
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
39 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาร์วิน่า (ยู 21)
33.3%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
33.3%
คาร์วิน่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 2 | 12 | 27 | 43 | 23 | 7 | 33.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 18 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 15 | 25 | 9 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 14 | 22 | 20 | 7 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 9 | 7 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 13 | 11 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 39 | 49 | 25 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 24 | 22 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 15 | 27 | 10 | 6 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 6 | 8 | 24 | 24 | 27 | 5 | 33.3% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 8 | 18 | 5 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16 | 9 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาร์วิน่า (ยู 21)
51 - 71
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
คาร์วิน่า (ยู 21)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาร์วิน่า (ยู 21)
WLLLWL
ยิงได้2.67
เสีย3.00
เตะมุม5.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%16.83
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
WDWWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%33.33