ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
18 มี.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 1.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.62 | 1.5 | 1.16 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.65 | 1.5 | 1.25 |
| Vcbet | 0.81 | 1.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.93 | 1.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.99 | 1.75 | 0.81 |
| 18Bet | 0.89 | 1.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.2 | 5.5 | 6.4 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.28 | 4.5 | 9 |
| Easybet | 1.25 | 5.5 | 6.3 |
| Vcbet | 1.3 | 5.25 | 7.5 |
| Mansion88 | 1.26 | 5.7 | 6.9 |
| 12bet | 1.28 | 5.5 | 6.4 |
| 18Bet | 1.28 | 5.75 | 6.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 4 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.75 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 3.75 | 1.05 |
| Easybet | 0.8 | 3.75 | 1.06 |
| Vcbet | 0.88 | 4 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.77 | 3.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.77 | 3.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.85 | 4 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
76 - 42
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WLWWWW
ยิงได้2.67
เสีย0.83
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.67
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
LWWLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.67