ราคาบอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
18 มี.ค. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.88 | -0.75 | 0.82 |
| Vcbet | 0.8 | -0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.82 | -0.75 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.4 | 4 | 1.75 |
| Bet365 | 3.1 | 5 | 1.72 |
| Easybet | 3 | 5 | 1.64 |
| Vcbet | 3.5 | 4.4 | 1.75 |
| Mansion88 | 3.65 | 3.7 | 1.74 |
| 12bet | 3.65 | 3.7 | 1.74 |
| 18Bet | 3.2 | 4.7 | 1.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 4 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 3 |
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | 0.85 | 4 | 0.85 |
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | 4 | 0.9 |
| 18Bet | 0.99 | 4 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
5-3-14
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
32 : 64
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
22.7%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
| รวม | 22 | 5 | 3 | 14 | 32 | 64 | 18 | 11 | 22.7% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 22 | 14 | 9 | 36.4% | |
| 11 | 1 | 1 | 9 | 17 | 42 | 4 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 7 | 12 | 16 | 33 | 16 | 12 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 10 | 11 | 9 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 7 | 23 | 5 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
40 - 71
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
WWLWLL
ยิงได้1.67
เสีย2.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%35.67
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
WLLWWW
ยิงได้3.17
เสีย1.83
เตะมุม7.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.67