ราคาบอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
10 มี.ค. 2562 16:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -0.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | -0.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 1.07 | -0.75 | 0.8 |
| Vcbet | 0.82 | -1 | 0.94 |
| Mansion88 | 1.2 | -0.5 | 0.67 |
| 12bet | 1.2 | -0.5 | 0.67 |
| 18Bet | 0.91 | -0.75 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.8 | 4.55 | 1.62 |
| Ladbrokes | 4 | 4.2 | 1.6 |
| Bet365 | 3.75 | 4.75 | 1.65 |
| Easybet | 4 | 4.6 | 1.48 |
| Vcbet | 4.2 | 4.6 | 1.6 |
| Mansion88 | 3.55 | 4.15 | 1.67 |
| 12bet | 3.55 | 4.15 | 1.67 |
| 18Bet | 3.8 | 4.8 | 1.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.87 | 3.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.84 | 3.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.77 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.85 | 3.75 | 0.97 |
| 12bet | 0.85 | 3.75 | 0.97 |
| 18Bet | 0.88 | 3.75 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทปลิเซ่ (ยู 21) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
7-3-12
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทปลิเซ่ (ยู 21)
32 : 39
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
31.8%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
เทปลิเซ่ (ยู 21)
| รวม | 22 | 7 | 3 | 12 | 32 | 39 | 24 | 10 | 31.8% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 15 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 24 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 7 | 16 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 17 | 18 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 11 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 8 | 1 | 0.0% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทปลิเซ่ (ยู 21)
40 - 66
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทปลิเซ่ (ยู 21)
LLLLLL
ยิงได้1.50
เสีย3.33
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%50.00
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WWLWLL
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%22.67