ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
11 มี.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 2.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.71 | 2 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.52 | 1.75 | 1.42 |
| Easybet | 0.95 | 2.25 | 0.76 |
| Vcbet | 0.95 | 2.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.54 | 1.75 | 1.43 |
| 12bet | 0.54 | 1.75 | 1.42 |
| 18Bet | 0.57 | 2 | 1.38 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.22 | 6.4 | 8.1 |
| Ladbrokes | 1.18 | 6.5 | 12 |
| Bet365 | 1.14 | 7.5 | 9 |
| Easybet | 1.2 | 7 | 6.1 |
| Vcbet | 1.18 | 7 | 11.5 |
| Mansion88 | 1.16 | 6.2 | 10 |
| 12bet | 1.17 | 6 | 9.9 |
| 18Bet | 1.16 | 6 | 10 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 4.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 4.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.18 | 2.5 | 3.5 |
| Bet365 | 0.67 | 4 | 1.15 |
| Easybet | 0.77 | 4.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.87 | 4.25 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.67 | 4 | 1.18 |
| 12bet | 0.69 | 4 | 1.14 |
| 18Bet | 0.97 | 4.25 | 0.85 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
79 - 52
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
LWWWWD
ยิงได้2.17
เสีย0.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.17
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
LWLLWW
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%43.17