ราคาบอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
4 มี.ค. 2562 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0.25 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.25 | 1.05 |
| Easybet | 0.81 | 0.5 | 1.06 |
| Vcbet | 0.82 | 0.5 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.76 | 0.25 | 1.09 |
| 12bet | 0.76 | 0.25 | 1.08 |
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.77 | 4.25 | 3.1 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.9 | 3.3 |
| Bet365 | 1.9 | 4.2 | 3.2 |
| Easybet | 1.77 | 4.3 | 2.9 |
| Vcbet | 1.83 | 4.33 | 3.3 |
| Mansion88 | 1.83 | 4.4 | 2.91 |
| 12bet | 1.83 | 4.4 | 2.91 |
| 18Bet | 1.83 | 4.7 | 2.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 4 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 4 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.8 |
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | 1 | 4 | 0.85 |
| Vcbet | 0.9 | 4 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.88 | 4 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 4 | 0.94 |
| 18Bet | 0.9 | 4 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไพรบราม (ยู 21) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไพรบราม (ยู 21)
9-4-9
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไพรบราม (ยู 21)
53 : 56
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไพรบราม (ยู 21)
40.9%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
ไพรบราม (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 56 | 31 | 7 | 40.9% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 28 | 26 | 17 | 4 | 45.5% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 25 | 30 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 12 | 3 | 7 | 29 | 21 | 39 | 3 | 54.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 17 | 9 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 12 | 12 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 66.7% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไพรบราม (ยู 21)
55 - 73
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
ไพรบราม (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไพรบราม (ยู 21)
DLLWWL
ยิงได้2.67
เสีย2.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%51.17
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
LWWWWD
ยิงได้3.00
เสีย1.50
เตะมุม8.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%51.17