ราคาบอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
4 มี.ค. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | -0.25 | 0.44 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | -0.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.88 | -0.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.88 | -0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 1.61 | 0 | 0.46 |
| 12bet | 1.61 | 0 | 0.46 |
| 18Bet | 0.9 | -0.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.25 | 4.35 | 1.72 |
| Ladbrokes | 3.5 | 4.2 | 1.7 |
| Bet365 | 3.5 | 4.33 | 1.7 |
| Easybet | 3.3 | 4.4 | 1.64 |
| Vcbet | 3.6 | 4.5 | 1.73 |
| Mansion88 | 2.66 | 3.7 | 2.11 |
| 12bet | 2.66 | 3.7 | 2.11 |
| 18Bet | 3.25 | 4.8 | 1.72 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 3.75 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3.25 |
| Bet365 | 0.92 | 4 | 0.87 |
| Easybet | 0.88 | 4 | 0.96 |
| Vcbet | 0.8 | 4 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.66 | 3.75 | 1.19 |
| 12bet | 0.66 | 3.75 | 1.19 |
| 18Bet | 0.94 | 4.25 | 0.82 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) vs สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
8-5-9
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
9-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
46 : 55
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
47 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
36.4%
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
40.9%
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 46 | 55 | 29 | 9 | 36.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 29 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 26 | 26 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 21 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 18 | 28 | 17 | 11 | 18.2% |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 13 | 8 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 15 | 9 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 2 | 11 | 47 | 45 | 29 | 8 | 40.9% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 20 | 29 | 10 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 27 | 16 | 19 | 4 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 25 | 30 | 26 | 9 | 31.8% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 11 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 13 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
60 - 62
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
WLLWWD
ยิงได้2.50
เสีย2.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%44.67
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
WLLWDW
ยิงได้2.33
เสีย2.00
เตะมุม8.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%28.33