ราคาบอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
4 มี.ค. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -1.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | -1.75 | 0.76 |
| Vcbet | 0.95 | -1.75 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.64 | -2.25 | 1.25 |
| 12bet | 0.64 | -2.25 | 1.25 |
| 18Bet | 0.64 | -2.25 | 1.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 9 | 5.8 | 1.22 |
| Bet365 | 9 | 6.5 | 1.2 |
| Easybet | 9 | 6.5 | 1.14 |
| Vcbet | 9 | 6.25 | 1.25 |
| Mansion88 | 6.9 | 5.5 | 1.26 |
| 12bet | 7.1 | 5.6 | 1.25 |
| 18Bet | 8 | 6 | 1.23 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 3 |
| Bet365 | 0.82 | 4 | 0.97 |
| Easybet | 0.7 | 3.75 | 1.02 |
| Vcbet | 0.91 | 4 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.1 | 4.25 | 0.73 |
| 12bet | 1.09 | 4.25 | 0.73 |
| 18Bet | 1.05 | 4.25 | 0.77 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
5-3-14
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
32 : 64
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
22.7%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
| รวม | 22 | 5 | 3 | 14 | 32 | 64 | 18 | 11 | 22.7% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 22 | 14 | 9 | 36.4% | |
| 11 | 1 | 1 | 9 | 17 | 42 | 4 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 7 | 12 | 16 | 33 | 16 | 12 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 10 | 11 | 9 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 7 | 23 | 5 | 12 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
25 - 84
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
LWLLLL
ยิงได้1.17
เสีย3.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%27.33
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WWWWDW
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.17