ราคาบอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
13 พ.ค. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 0.75 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 1 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 1 | 0.96 |
| Vcbet | 0.89 | 1.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 1.06 | 1.25 | 0.74 |
| 12bet | 1.11 | 1.25 | 0.7 |
| 18Bet | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.4 | 3.75 |
| Ladbrokes | 1.57 | 4 | 4.25 |
| Bet365 | 1.53 | 4.5 | 4.5 |
| Easybet | 1.53 | 4.5 | 3.8 |
| Vcbet | 1.33 | 5.25 | 7 |
| Mansion88 | 1.5 | 4.35 | 4.5 |
| 12bet | 1.53 | 4.3 | 4.35 |
| 18Bet | 1.57 | 4.6 | 4.1 |
| Interwetten | 1.35 | 5 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.75 | 0.86 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.92 | 3.75 | 0.87 |
| Easybet | 0.96 | 3.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.98 | 3.75 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 3.75 | 0.8 |
| 18Bet | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาต้า ปราฮา (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
15-4-3
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
52 : 24
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
68.2%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 22 | 15 | 4 | 3 | 52 | 24 | 49 | 1 | 68.2% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 26 | 11 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 13 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 26 | 12 | 44 | 1 | 63.6% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 10 | 7 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 1 | 2 | 16 | 5 | 25 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
69 - 57
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
WWWLDW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%52.83
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
WWLWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%30.83