ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
28 เม.ย. 2562 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 0.5 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.57 | 0.5 | 1.3 |
| 12bet | 0.57 | 0.5 | 1.29 |
| 18Bet | 0.89 | 1 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 4.5 | 4.3 |
| Ladbrokes | 1.6 | 4 | 4.2 |
| Bet365 | 1.55 | 4.2 | 4.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.55 | 5 | 4.3 |
| Mansion88 | 1.62 | 4.1 | 3.9 |
| 12bet | 1.62 | 4.1 | 3.9 |
| 18Bet | 1.48 | 4.4 | 4.6 |
| Interwetten | 2.15 | 3.85 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.54 | 3.25 | 1.35 |
| 12bet | 0.54 | 3.25 | 1.35 |
| 18Bet | 0.91 | 3.75 | 0.85 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
10-4-7
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
46 : 40
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
47.6%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 46 | 40 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 29 | 14 | 21 | 2 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 26 | 13 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 28 | 22 | 32 | 4 | 42.9% |
| 11 | 6 | 4 | 1 | 17 | 7 | 22 | 3 | 54.5% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 15 | 10 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
52 - 64
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
LLLDWW
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%47.00
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
LWLWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%31.33