ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
8 เม.ย. 2562 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | -0.5 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | -0.75 | 1.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.75 | 1 |
| Easybet | 0.9 | -0.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.82 | -0.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.88 | -0.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.94 | -0.5 | 0.9 |
| 18Bet | 0.79 | -0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.3 | 4.2 | 1.79 |
| Ladbrokes | 3.4 | 3.8 | 1.8 |
| Bet365 | 3.4 | 4.2 | 1.72 |
| Easybet | 3.4 | 4.2 | 1.64 |
| Vcbet | 3.7 | 4.2 | 1.75 |
| Mansion88 | 3.75 | 3.9 | 1.68 |
| 12bet | 3.75 | 3.9 | 1.68 |
| 18Bet | 3.15 | 4.5 | 1.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 3.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.5 | 1.02 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.97 | 3.75 | 0.82 |
| Easybet | 0.81 | 3.5 | 1.05 |
| Vcbet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.79 | 3.5 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.84 | 3.5 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
9-4-9
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
53 : 42
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
40.9%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
| รวม | 22 | 9 | 4 | 9 | 53 | 42 | 31 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 18 | 20 | 2 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 24 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 10 | 4 | 8 | 24 | 22 | 34 | 5 | 45.5% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 10 | 18 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 9 | 12 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
55 - 67
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
LDWLLW
ยิงได้2.50
เสีย2.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.50
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
WLWWWL
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.33