ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
Czech Republic U21 League
18 มี.ค. 2562 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 1 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 1 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 1.25 | 0.77 |
| Easybet | 0.8 | 1 | 1.08 |
| Vcbet | 0.8 | 1 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.83 | 1 | 0.97 |
| 12bet | 0.83 | 1 | 0.97 |
| 18Bet | 0.85 | 1 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.46 | 4.7 | 4.45 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.4 | 4.8 |
| Bet365 | 1.4 | 5.5 | 4.75 |
| Easybet | 1.44 | 4.8 | 4.3 |
| Vcbet | 1.5 | 4.8 | 4.8 |
| Mansion88 | 1.53 | 4.45 | 4.1 |
| 12bet | 1.53 | 4.45 | 4.1 |
| 18Bet | 1.5 | 4 | 5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.75 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.97 | 4 | 0.82 |
| Easybet | 0.88 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.74 | 3.75 | 1.06 |
| 12bet | 0.74 | 3.75 | 1.06 |
| 18Bet | 0.8 | 3.75 | 1.02 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) vs เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
11-2-9
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
10-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
45 : 45
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
40 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
50.0%
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
45.5%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
| รวม | 22 | 11 | 2 | 9 | 45 | 45 | 35 | 5 | 50.0% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 21 | 22 | 17 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 0 | 5 | 24 | 23 | 18 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 8 | 11 | 18 | 28 | 17 | 10 | 13.6% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 8 | 14 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 14 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
| รวม | 22 | 10 | 5 | 7 | 40 | 37 | 35 | 4 | 45.5% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 21 | 25 | 16 | 7 | 45.5% | |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 12 | 19 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 14 | 15 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 15 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 5 | 17 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
60 - 62
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
WWWLWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%23.00
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
WWWLLW
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%38.50