ราคาบอล คู่ คาเบนเซ่ ยู 20 vs ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | -2.75 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -2.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | -3.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.84 | -3.25 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.05 | -2.75 | 0.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 15 | 9.9 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 17 | 10 | 1.06 |
| Easybet | 17 | 10 | 1.06 |
| Vcbet | 11 | 7.5 | 1.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 15 | 9.5 | 1.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3.75 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 4 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | 0.94 | 4.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.89 | 4.25 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 4.25 | 0.78 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาเบนเซ่ ยู 20 vs ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาเบนเซ่ ยู 20
0-0-0
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาเบนเซ่ ยู 20
0 : 0
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาเบนเซ่ ยู 20
0.0%
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
0.0%
คาเบนเซ่ ยู 20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาเบนเซ่ ยู 20
13 - 57
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
คาเบนเซ่ ยู 20
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาเบนเซ่ ยู 20
LLLLL
ยิงได้0.80
เสีย4.00
เตะมุม3.80
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%17.00
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
DWWDLD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%52.00