ราคาบอล คู่ คลับบรูซ ยู20 vs โบโลญญ่า(เยาวชน) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 0 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | 0.79 | 0 | 1.07 |
| Vcbet | 0.8 | 0 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.93 | 0 | 0.91 |
| 12bet | 0.93 | 0 | 0.91 |
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.56 | 3.15 | 2.43 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.35 | 3.4 | 2.49 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.45 | 3.25 | 2.5 |
| Easybet | 2.48 | 3.3 | 2.6 |
| Vcbet | 2.4 | 3.3 | 2.62 |
| Mansion88 | 2.51 | 3.15 | 2.48 |
| 12bet | 2.51 | 3.15 | 2.48 |
| 18Bet | 2.6 | 3.25 | 2.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 2.75 | 0.87 |
| Easybet | 0.95 | 2.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.92 | 2.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับบรูซ ยู20 vs โบโลญญ่า(เยาวชน)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับบรูซ ยู20
0-0-0
โบโลญญ่า(เยาวชน)
5-1-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับบรูซ ยู20
0 : 0
โบโลญญ่า(เยาวชน)
22 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับบรูซ ยู20
0.0%
โบโลญญ่า(เยาวชน)
29.4%
คลับบรูซ ยู20
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โบโลญญ่า(เยาวชน)
| รวม | 17 | 5 | 1 | 11 | 22 | 32 | 16 | 16 | 29.4% |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 12 | 18 | 6 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 14 | 10 | 14 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 7 | 7 | 9 | 16 | 16 | 17 | 17.6% |
| 8 | 0 | 4 | 4 | 4 | 11 | 4 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 5 | 12 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับบรูซ ยู20
41 - 82
โบโลญญ่า(เยาวชน)
คลับบรูซ ยู20
โบโลญญ่า(เยาวชน)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับบรูซ ยู20
WDWWLL
ยิงได้2.67
เสีย1.17
เตะมุม7.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%30.50
โบโลญญ่า(เยาวชน)
WWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%31.33