ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs แอตลาส (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 0 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.98 | 0 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.55 | 3.5 | 2.3 |
| Easybet | 2.6 | 3.5 | 2.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.65 | 3.5 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | 0.99 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 2.75 | 0.98 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs แอตลาส (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
แอตลาส (ยู20)
64.7%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
44 - 57
แอตลาส (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
แอตลาส (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
DWLLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม7.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%8.33
แอตลาส (ยู20)
WDWDLL
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม6.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%19.17