ราคาบอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
29 เม.ย. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| 18Bet | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 3.8 | 4.75 |
| Bet365 | 2.3 | 3.6 | 2.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.35 | 3.7 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 2.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเทอร์เรย์ (ยู20) vs พูมาส ยูนัม(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
พูมาส ยูนัม(ยู20)
9-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
พูมาส ยูนัม(ยู20)
26 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
พูมาส ยูนัม(ยู20)
52.9%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
พูมาส ยูนัม(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 2 | 6 | 26 | 17 | 29 | 6 | 52.9% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 6 | 17 | 8 | 55.6% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 10 | 11 | 12 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 8 | 6 | 24 | 6 | 35.3% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 16 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
57 - 48
พูมาส ยูนัม(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
WWLLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%30.67
พูมาส ยูนัม(ยู20)
LLWLDD
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%0.00