ราคาบอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
29 เม.ย. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 0.25 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.25 | 3.5 | 2.62 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.35 | 3.6 | 2.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ครูซ อซูล(ยู20) vs ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ครูซ อซูล(ยู20)
5-3-9
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ครูซ อซูล(ยู20)
17 : 21
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ครูซ อซูล(ยู20)
29.4%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
ครูซ อซูล(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 17 | 21 | 18 | 13 | 29.4% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 8 | 12 | 14 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 13 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 10 | 10 | 24 | 7 | 35.3% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ครูซ อซูล(ยู20)
36 - 61
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ครูซ อซูล(ยู20)
DDDLLW
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม2.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%7.50
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
WWLLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%24.00