ราคาบอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
29 เม.ย. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.7 | 0.25 | 1.11 |
| Vcbet | 0.83 | 0.25 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.06 | 3.25 | 3.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.82 | 3.65 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.6 | 3.6 |
| Bet365 | 1.83 | 3.6 | 3.6 |
| Easybet | 1.94 | 3.5 | 3.1 |
| Vcbet | 2 | 3.5 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.87 | 3.7 | 3.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.76 | 2.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.88 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูเอบลา (ยู20) vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูเอบลา (ยู20)
52 - 53
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูเอบลา (ยู20)
WLLLWW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%8.33
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
LWDWDW
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%30.33