ราคาบอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
23 เม.ย. 2566 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.5 | 1 |
| Easybet | 0.99 | 1.75 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 1.5 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.3 | 5.25 | 7 |
| Easybet | 1.3 | 5.3 | 6.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.3 | 5.5 | 8.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 3.25 | 0.92 |
| Easybet | 0.85 | 3.25 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 3.25 | 0.95 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาชูก้า(ยู20)
57 - 31
ซานหลุยส์(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาชูก้า(ยู20)
LWWDLL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม8.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%18.67
ซานหลุยส์(ยู20)
DLDLLD
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม1.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%8.33