ราคาบอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0 | 1.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 0.25 | 0.8 |
| Vcbet | 0.95 | 0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.96 | 0.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.25 | 3.35 | 2.65 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.15 | 3.6 | 2.67 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.3 | 2.8 |
| Bet365 | 2.15 | 3.6 | 2.75 |
| Easybet | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Vcbet | 2.2 | 3.4 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.13 | 3.5 | 2.72 |
| 12bet | 2.13 | 3.5 | 2.72 |
| 18Bet | 2.2 | 3.7 | 2.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 2.75 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.81 | 2.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.81 | 2.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาซัตลัน ยู 20
38 - 52
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
มาซัตลัน ยู 20
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาซัตลัน ยู 20
LLDDLW
ยิงได้0.50
เสีย1.33
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%16.33
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
WLLLWD
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%23.17