ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs แอตลาส (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | 0.83 | 0 | 0.94 |
| Vcbet | 0.85 | 0 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.88 | 0 | 0.96 |
| 12bet | 0.88 | 0 | 0.96 |
| 18Bet | 1.06 | 0.25 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.42 | 3.25 | 2.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.33 | 3.4 | 2.52 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.2 | 2.6 |
| Bet365 | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Easybet | 2.33 | 3.4 | 2.5 |
| Vcbet | 2.4 | 3.3 | 2.55 |
| Mansion88 | 2.39 | 3.35 | 2.49 |
| 12bet | 2.39 | 3.35 | 2.49 |
| 18Bet | 2.4 | 3.5 | 2.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 2.75 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | 0.94 | 2.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.98 | 2.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.98 | 2.75 | 0.84 |
| 18Bet | 0.75 | 2.5 | 1.01 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs แอตลาส (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
แอตลาส (ยู20)
64.7%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
34 - 56
แอตลาส (ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
แอตลาส (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
WLLWLD
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%16.17
แอตลาส (ยู20)
WDLLWW
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%9.33