ราคาบอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
14 เม.ย. 2566 22:59 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 0 | 1.14 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.71 | 0 | 1.1 |
| Vcbet | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.98 | 0.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.21 | 3.25 | 2.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.2 | 2.25 |
| Bet365 | 2.2 | 3.4 | 2.75 |
| Easybet | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Vcbet | 2.25 | 3.3 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.25 | 3.45 | 2.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | 2.75 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 2.5 | 0.91 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 2.5 | 0.93 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาซัตลัน ยู 20 vs คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาซัตลัน ยู 20
6-2-9
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาซัตลัน ยู 20
29 : 34
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาซัตลัน ยู 20
35.3%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
มาซัตลัน ยู 20
| รวม | 17 | 6 | 2 | 9 | 29 | 34 | 20 | 11 | 35.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 23 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 14 | 17 | 17 | 15 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 12 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาซัตลัน ยู 20
49 - 47
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
มาซัตลัน ยู 20
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาซัตลัน ยู 20
LDDLWW
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%14.50
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
DWDWLD
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%31.50