ราคาบอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs พูเอบลา (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0.5 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 0.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.7 | 0.5 | 1.1 |
| Easybet | 0.79 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.72 | 0.5 | 1.13 |
| 12bet | 0.8 | 0.5 | 1.04 |
| 18Bet | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.78 | 3.55 | 3.6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.81 | 3.6 | 3.4 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.8 |
| Bet365 | 1.67 | 3.75 | 4 |
| Easybet | 1.81 | 3.6 | 3.5 |
| Vcbet | 1.73 | 3.6 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.72 | 3.75 | 3.65 |
| 12bet | 1.8 | 3.7 | 3.4 |
| 18Bet | 1.77 | 3.8 | 3.45 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 2.75 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.73 | 2.75 | 1.08 |
| Easybet | 0.74 | 2.75 | 1.06 |
| Vcbet | 1 | 3 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.73 | 2.75 | 1.09 |
| 12bet | 0.73 | 2.75 | 1.09 |
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.79 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนกาซ่า (ยู20) vs พูเอบลา (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
พูเอบลา (ยู20)
7-6-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
พูเอบลา (ยู20)
30 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
พูเอบลา (ยู20)
41.2%
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
พูเอบลา (ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 6 | 4 | 30 | 27 | 27 | 7 | 41.2% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 15 | 12 | 12 | 33.3% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 12 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 8 | 13 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 7 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนกาซ่า (ยู20)
38 - 52
พูเอบลา (ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนกาซ่า (ยู20)
LLWLDD
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%16.17
พูเอบลา (ยู20)
LLWWDL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม6.67
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%8.33