ราคาบอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs ปาชูก้า(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 0 | 0.83 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 0 | 0.86 |
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| Easybet | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| 18Bet | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 3 | 0.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 3 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 3 | 0.94 |
| 18Bet | 0.87 | 3 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานโตส ลากูน่า(ยู20) vs ปาชูก้า(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
7-5-5
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
32 : 27
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
41.2%
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 32 | 27 | 26 | 8 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 23 | 13 | 19 | 3 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 9 | 14 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 12 | 15 | 19 | 12 | 17.6% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 11 | 33.3% | |
| 8 | 0 | 7 | 1 | 3 | 6 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
56 - 44
ปาชูก้า(ยู20)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
WWLLWW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%8.83
ปาชูก้า(ยู20)
WDLLDL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม10.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%27.67