ราคาบอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs แอตลาส (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | -0.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.83 | -0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.9 | 3.2 | 2.2 |
| Bet365 | 2.87 | 3.3 | 2.15 |
| Easybet | 2.9 | 3.3 | 2.15 |
| Vcbet | 2.9 | 3.3 | 2.15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.98 | 3.25 | 2.13 |
| 18Bet | 3 | 3.35 | 2.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.5 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 2.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.83 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.91 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) vs แอตลาส (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
7-3-7
แอตลาส (ยู20)
11-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
21 : 26
แอตลาส (ยู20)
29 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
41.2%
แอตลาส (ยู20)
64.7%
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 21 | 26 | 24 | 9 | 41.2% |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 13 | 8 | 19 | 6 | 66.7% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 6 | 6 | 8 | 10 | 21 | 8 | 29.4% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 4 | 13 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
แอตลาส (ยู20)
| รวม | 17 | 11 | 3 | 3 | 29 | 16 | 36 | 2 | 64.7% |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 21 | 3 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 13 | 12 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 14 | 7 | 30 | 2 | 52.9% |
| 8 | 6 | 0 | 2 | 11 | 3 | 18 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 4 | 12 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
53 - 52
แอตลาส (ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
แอตลาส (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
WWWDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%23.50
แอตลาส (ยู20)
LLWWDD
ยิงได้2.50
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%0.00