ราคาบอล คู่ พูมาส ยูนัม(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 0.75 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| 18Bet | 0.76 | 0.75 | 1.02 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 3.75 | 4.75 |
| Bet365 | 1.5 | 4.75 | 4.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.65 | 3.75 | 4.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.61 | 3.9 | 4.1 |
| 18Bet | 1.6 | 4.2 | 4.6 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.6 | 2.5 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.7 | 2.5 | 1.11 |
| 18Bet | 0.98 | 3 | 0.79 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พูมาส ยูนัม(ยู20) vs ซานหลุยส์(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
9-2-6
ซานหลุยส์(ยู20)
5-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พูมาส ยูนัม(ยู20)
26 : 17
ซานหลุยส์(ยู20)
25 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
52.9%
ซานหลุยส์(ยู20)
29.4%
พูมาส ยูนัม(ยู20)
| รวม | 17 | 9 | 2 | 6 | 26 | 17 | 29 | 6 | 52.9% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 6 | 17 | 8 | 55.6% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 10 | 11 | 12 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 8 | 6 | 24 | 6 | 35.3% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 16 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
ซานหลุยส์(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 25 | 45 | 17 | 15 | 29.4% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 17 | 11 | 16 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 28 | 6 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 3 | 8 | 14 | 18 | 21 | 9 | 35.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 10 | 5 | 15 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 4 | 13 | 6 | 18 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พูมาส ยูนัม(ยู20)
46 - 26
ซานหลุยส์(ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
ซานหลุยส์(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พูมาส ยูนัม(ยู20)
LDDDLL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%9.33
ซานหลุยส์(ยู20)
DLLDLL
ยิงได้0.50
เสีย1.83
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%8.33