ราคาบอล คู่ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) vs เนกาซ่า (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
8 เม.ย. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.2 | 3.2 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.2 | 3.35 | 3.15 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 2.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) vs เนกาซ่า (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
4-8-5
เนกาซ่า (ยู20)
5-4-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23 : 21
เนกาซ่า (ยู20)
28 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
23.5%
เนกาซ่า (ยู20)
29.4%
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
| รวม | 17 | 4 | 8 | 5 | 23 | 21 | 20 | 10 | 23.5% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 10 | 15 | 9 | 44.4% | |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 8 | 11 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 5 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 9 | 5 | 10 | 9 | 18 | 14 | 17.6% |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 4 | 11 | 12 | 22.2% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 16.7% |
เนกาซ่า (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 28 | 29 | 19 | 12 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 10 | 11 | 15 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 13 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 7 | 6 | 11 | 12 | 19 | 11 | 23.5% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
54 - 45
เนกาซ่า (ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
WDLWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม1.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%0.00
เนกาซ่า (ยู20)
LWLDDL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%16.67