ราคาบอล คู่ คลับ อเมริกา (ยู 20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
23 มี.ค. 2566 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 0.75 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 1 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 1 | 0.97 |
| Easybet | 0.92 | 1 | 0.85 |
| Vcbet | 0.91 | 1 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.9 | 1 | 0.94 |
| 12bet | 0.86 | 1 | 0.98 |
| 18Bet | 0.83 | 1 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.55 | 3.95 | 4.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.48 | 4.05 | 5 |
| Ladbrokes | 1.5 | 3.9 | 5.25 |
| Bet365 | 1.5 | 4 | 5 |
| Easybet | 1.46 | 4.1 | 5.2 |
| Vcbet | 1.5 | 4 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.53 | 4.1 | 4.45 |
| 12bet | 1.51 | 4.15 | 4.55 |
| 18Bet | 1.52 | 3.9 | 4.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 2.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.75 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.73 | 2.75 | 1.07 |
| Vcbet | 1 | 3 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.72 | 2.75 | 1.11 |
| 12bet | 0.7 | 2.75 | 1.13 |
| 18Bet | 0.91 | 3 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ อเมริกา (ยู 20) vs มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ อเมริกา (ยู 20)
8-7-2
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ อเมริกา (ยู 20)
34 : 19
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
25 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ อเมริกา (ยู 20)
47.1%
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
29.4%
คลับ อเมริกา (ยู 20)
| รวม | 17 | 8 | 7 | 2 | 34 | 19 | 31 | 4 | 47.1% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 6 | 17 | 7 | 62.5% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 17 | 13 | 14 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 10 | 0 | 17 | 6 | 31 | 1 | 41.2% |
| 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 2 | 18 | 2 | 62.5% | |
| 9 | 2 | 7 | 0 | 8 | 4 | 13 | 2 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 25 | 30 | 18 | 14 | 29.4% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 16 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 5 | 4 | 8 | 12 | 18 | 19 | 13 | 29.4% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 8 | 11 | 13 | 37.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 10 | 8 | 10 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ อเมริกา (ยู 20)
59 - 47
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
คลับ อเมริกา (ยู 20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ อเมริกา (ยู 20)
DDWDWW
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%7.67
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
LWDDWD
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%15.33