ราคาบอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก (เยาวชน ยู20)
8 เม.ย. 2566 06:40 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.25 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.25 | 0.99 |
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.79 | 0.25 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.1 | 3.15 | 3.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.06 | 3.3 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.25 | 3.75 |
| Bet365 | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Easybet | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Vcbet | 2.1 | 3.2 | 3.1 |
| Mansion88 | 2 | 3.25 | 3.25 |
| 12bet | 2 | 3.25 | 3.25 |
| 18Bet | 2 | 3.35 | 3.3 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.25 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 2.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.91 | 2.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.76 | 2.25 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 2.25 | 1.06 |
| 18Bet | 0.92 | 2.5 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) vs เกเรตาโร่ (ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
1-8-8
เกเรตาโร่ (ยู20)
1-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
21 : 35
เกเรตาโร่ (ยู20)
16 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
5.9%
เกเรตาโร่ (ยู20)
5.9%
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 8 | 8 | 21 | 35 | 11 | 17 | 5.9% |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 13 | 15 | 6 | 17 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 20 | 5 | 16 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 8 | 6 | 11 | 14 | 17 | 16 | 17.6% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 7 | 10 | 15 | 25.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
เกเรตาโร่ (ยู20)
| รวม | 17 | 1 | 6 | 10 | 16 | 31 | 9 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 9 | 16 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 15 | 4 | 17 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 11 | 5 | 4 | 11 | 14 | 18 | 5.9% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 2 | 6 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 5 | 9 | 7 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
52 - 55
เกเรตาโร่ (ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
เกเรตาโร่ (ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
WDWLDL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%22.67
เกเรตาโร่ (ยู20)
WWLWLD
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%17.50