ราคาบอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs ครูซ อซูล(ยู20) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.75 | 0.87 |
| Easybet | 0.94 | 0.75 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.75 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.7 | 3.5 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.65 | 3.8 | 4.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 2.5 | 0.92 |
| Easybet | 0.88 | 2.5 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาชูก้า(ยู20) vs ครูซ อซูล(ยู20)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาชูก้า(ยู20)
12-3-2
ครูซ อซูล(ยู20)
5-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาชูก้า(ยู20)
35 : 16
ครูซ อซูล(ยู20)
17 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาชูก้า(ยู20)
70.6%
ครูซ อซูล(ยู20)
29.4%
ปาชูก้า(ยู20)
| รวม | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 16 | 39 | 1 | 70.6% |
| 9 | 7 | 2 | 0 | 21 | 6 | 23 | 2 | 77.8% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 1 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 8 | 2 | 16 | 7 | 29 | 3 | 41.2% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 4 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 33.3% |
ครูซ อซูล(ยู20)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 17 | 21 | 18 | 13 | 29.4% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 8 | 12 | 14 | 33.3% | |
| 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 13 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 6 | 5 | 10 | 10 | 24 | 7 | 35.3% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาชูก้า(ยู20)
45 - 49
ครูซ อซูล(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาชูก้า(ยู20)
DLLDLW
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม8.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%36.00
ครูซ อซูล(ยู20)
LWDLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%15.83